USP 20250329 - en to pa translation catalogue (421 entries)

en:  approved posts
pa: ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਪੋਸਟਾਂ

en:  file
pa: ਫਾਈਲ

en:  file required
pa: ਫਾਈਲ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  files
pa: ਫਾਈਲਾਂ

en:  files required
pa: ਫਾਈਲਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en:  or higher, and has been deactivated!
pa: ਜਾਂ ਵੱਧ, ਅਤੇ ਇਸਨੂੰ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ!

en:  pixels
pa: ਪਿਕਸਲ

en:  required
pa: ਲੋੜੀਂਦਾ

en: &ldquo;Add another image&rdquo; link
pa: "ਇੱਕ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਜੋੜੋ" ਲਿੰਕ

en: &mdash; the ultimate solution for user-generated content.
pa: &mdash; ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਤਿਆਰ ਕੀਤੀ ਸਮੱਗਰੀ ਲਈ ਅੰਤਮ ਹੱਲ।

en: (Provide your own form template &amp; styles)
pa: (ਆਪਣਾ ਫਾਰਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ)

en: (Provide your own styles)
pa: (ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ੈਲੀਆਂ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੋ)

en: (Recommended)
pa: (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ)

en: ..and upload them into a directory named
pa: ..ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਨਾਮ ਦੀ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਵਿੱਚ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Access Control
pa: ਪਹੁੰਚ ਨਿਯੰਤਰਣ

en: Add a challenge question to help stop spam. Tip: make the question easy to answer for any human.
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਲਈ ਇੱਕ ਚੁਣੌਤੀ ਸਵਾਲ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ। ਸੁਝਾਅ: ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਨੁੱਖ ਲਈ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇਣਾ ਆਸਾਨ ਬਣਾਓ।

en: Add another image
pa: ਇੱਕ ਹੋਰ ਤਸਵੀਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Additional recipients for email alerts. Use commas to separate multiple addresses.
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਾਧੂ ਪ੍ਰਾਪਤਕਰਤਾ। ਕਈ ਪਤਿਆਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

en: Admin
pa: ਐਡਮਿਨ

en: After post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ

en: An error occurred. Please go back and try again.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Antispam Question
pa: ਐਂਟੀਸਪੈਮ ਸਵਾਲ

en: Any size donation helps me to continue developing this free plugin and other awesome WordPress resources.
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਆਕਾਰ ਦਾ ਦਾਨ ਮੈਨੂੰ ਇਸ ਮੁਫ਼ਤ ਪਲੱਗਇਨ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਸਰੋਤਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਤ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Apply code
pa: ਕੋਡ ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Assigned Author
pa: ਨਿਰਧਾਰਤ ਲੇਖਕ

en: Automatically display images and more.
pa: ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਆਪਣੇ ਆਪ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ।

en: Before post content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: By default, CSS &amp; JavaScript files are loaded on every page. To load only on specific page(s), enter the URL(s) here. Use commas to separate multiple URLs. Leave blank to load on all pages.
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਤੌਰ 'ਤੇ, CSS ਅਤੇ JavaScript ਫਾਈਲਾਂ ਹਰੇਕ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਸਿਰਫ਼ ਖਾਸ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ, ਇੱਥੇ URL(s) ਦਰਜ ਕਰੋ। ਕਈ URL ਨੂੰ ਵੱਖ ਕਰਨ ਲਈ ਕਾਮਿਆਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਸਾਰੇ ਪੰਨਿਆਂ 'ਤੇ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: By default, this displays an &ldquo;Agree to Terms&rdquo; checkbox. Customize as desired.
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਤੌਰ 'ਤੇ, ਇਹ ਇੱਕ "ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਹਾਂ" ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰੋ।

en: Can use
pa: ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Case-sensitivity
pa: ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ

en: Categories
pa: ਵਰਗ

en: Categories &amp; Tags
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਅਤੇ ਟੈਗਸ

en: Category ID for Hidden Field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਈਡੀ

en: Challenge Question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Challenge Response
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ

en: Check out the source code inline notes for more info
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਰੋਤ ਕੋਡ ਇਨਲਾਈਨ ਨੋਟਸ ਦੇਖੋ।

en: Check this box if you have shown support
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਬਾਕਸ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਲਗਾਓ।

en: Check your email for the password.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: Check your email to reset your password.
pa: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ।

en: Checkbox Error
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਗਲਤੀ

en: Checkbox Name
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦਾ ਨਾਮ

en: Checkbox Text
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਟੈਕਸਟ

en: Choose fields to display on the front-end form.
pa: ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਖੇਤਰ ਚੁਣੋ।

en: Choose reCaptcha version
pa: ਰੀਕੈਪਚਾ ਵਰਜਨ ਚੁਣੋ

en: Cloudflare Turnstile
pa: ਕਲਾਉਡਫਲੇਅਰ ਟਰਨਸਟਾਇਲ

en: Configure Custom Field #1.
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ #1 ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure Custom Field #2.
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ #2 ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure email notifications for new submitted posts.
pa: ਨਵੀਆਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure general settings. Note: the default settings work fine for most cases.
pa: ਆਮ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ। ਨੋਟ: ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਮਾਮਲਿਆਂ ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ।

en: Configure settings for image uploads.
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡਾਂ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure settings for the Category and Tag fields.
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਅਤੇ ਟੈਗ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Configure user settings.
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਕੌਂਫਿਗਰ ਕਰੋ।

en: Congratulations, you&rsquo;re logged in.
pa: ਵਧਾਈਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਲਾਗਇਨ ਹੋ ਗਏ ਹੋ।

en: Correct captcha required
pa: ਸਹੀ ਕੈਪਚਾ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Custom Checkbox
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ

en: Custom Content
pa: ਵਿਉਂਤਬੱਧ ਸਮੱਗਰੀ

en: Custom Field 1
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1

en: Custom Field 1 Display
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਡਿਸਪਲੇ

en: Custom Field 1 Markup
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Custom Field 2
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2

en: Custom Field 2 Display
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਡਿਸਪਲੇ

en: Custom Field 2 Markup
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Custom Field Label
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ

en: Custom Field Name
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ ਨਾਮ

en: Custom Form + Custom CSS
pa: ਕਸਟਮ ਫਾਰਮ + ਕਸਟਮ CSS

en: Custom address for the email &ldquo;From&rdquo; header (see plugin FAQs for info).
pa: ਈਮੇਲ "ਤੋਂ" ਹੈਡਰ ਲਈ ਕਸਟਮ ਪਤਾ (ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪਲੱਗਇਨ ਅਕਸਰ ਪੁੱਛੇ ਜਾਂਦੇ ਸਵਾਲ ਵੇਖੋ)।

en: Custom checkbox required
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Custom markup for the &ldquo;Add another image&rdquo; link. Leave blank to use the default markup (recommended).
pa: "ਇੱਕ ਹੋਰ ਚਿੱਤਰ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ" ਲਿੰਕ ਲਈ ਕਸਟਮ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਡਿਫੌਲਟ ਮਾਰਕਅੱਪ (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: Default Featured Image
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: Disable
pa: ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable IP Tracking
pa: IP ਟਰੈਕਿੰਗ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Replace Author
pa: ਲੇਖਕ ਬਦਲੋ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Required
pa: ਬੰਦ ਕਰਨਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ

en: Disable all required attributes on form fields (useful for troubleshooting error messages)
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰਾਂ 'ਤੇ ਸਾਰੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਗੁਣਾਂ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ (ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੇ ਨਿਪਟਾਰੇ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Disable this field
pa: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Dismiss
pa: ਖਾਰਜ ਕਰੋ

en: Display Checkbox
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦਿਖਾਓ

en: Display Custom Field 1:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਦਿਖਾਓ:

en: Display Custom Field 2:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਦਿਖਾਓ:

en: Display a select/dropdown menu of existing tags (valid when Tag field is displayed on the form)
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਾਂ ਦਾ ਇੱਕ ਚੋਣ/ਡ੍ਰੌਪਡਾਉਨ ਮੀਨੂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਟੈਗ ਖੇਤਰ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Display content only to users with a specific capability:
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਸਿਰਫ਼ ਉਹਨਾਂ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਇੱਕ ਖਾਸ ਸਮਰੱਥਾ ਹੈ:

en: Display content to logged-in users:
pa: ਲੌਗ-ਇਨ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਮੱਗਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display content to visitors only:
pa: ਸਿਰਫ਼ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਸਮੱਗਰੀ ਦਿਖਾਓ:

en: Display custom checkbox on the submission form
pa: ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display image gallery
pa: ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display submitted URL:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤਾ URL ਦਿਖਾਓ:

en: Display submitted author/name:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ/ਨਾਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: Display submitted email address:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤਾ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਦਿਖਾਓ:

en: Display submitted images:
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਿਖਾਓ:

en: Display the Form
pa: ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the login/register form
pa: ਲਾਗਇਨ/ਰਜਿਸਟਰ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display the submit-post form
pa: ਸਬਮਿਟ-ਪੋਸਟ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Display user-submitted posts
pa: ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Do not collect or store any user IP address (useful for complying with privacy regulations)
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ ਉਪਭੋਗਤਾ IP ਪਤੇ ਨੂੰ ਇਕੱਠਾ ਜਾਂ ਸਟੋਰ ਨਾ ਕਰੋ (ਗੋਪਨੀਯਤਾ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Do not display
pa: ਨਾ ਦਿਖਾਓ

en: Do not replace post author with submitted user name
pa: ਪੋਸਟ ਲੇਖਕ ਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾ ਕੀਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਨਾਲ ਨਾ ਬਦਲੋ

en: Documentation
pa: ਦਸਤਾਵੇਜ਼ੀਕਰਨ

en: Donate via PayPal, credit card, or cryptocurrency
pa: PayPal, ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਕਾਰਡ, ਜਾਂ ਕ੍ਰਿਪਟੋਕਰੰਸੀ ਰਾਹੀਂ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Draft
pa: ਡਰਾਫਟ

en: Duplicate post title. Please try again.
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਪੋਸਟ ਸਿਰਲੇਖ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Email
pa: ਈਮੇਲ

en: Email &ldquo;From&rdquo; Address
pa: ਈਮੇਲ "ਤੋਂ" ਪਤੇ

en: Email Address for Alerts
pa: ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email Alert Message
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Email Alert Subject
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਵਿਸ਼ਾ

en: Email Alerts
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ

en: Email Display
pa: ਈਮੇਲ ਡਿਸਪਲੇ

en: Email Markup
pa: ਈਮੇਲ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Enable
pa: ਯੋਗ ਬਣਾਓ

en: Enable HTML Format
pa: HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable HTML format for email alert messages
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਿਆਂ ਲਈ HTML ਫਾਰਮੈਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable RTE/Visual Editor for the Post Content field
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਖੇਤਰ ਲਈ RTE/ਵਿਜ਼ੂਅਲ ਐਡੀਟਰ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ

en: Enable Shortcodes
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਚਾਲੂ ਕਰੋ

en: Enable and require
pa: ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦਾ ਬਣਾਓ

en: Enable but do not require
pa: ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ ਪਰ ਲੋੜੀਂਦਾ ਨਾ ਕਰੋ

en: Enable shortcodes in widgets. By default, WordPress does not enable shortcodes in widgets.
pa: ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਓ। ਡਿਫਾਲਟ ਰੂਪ ਵਿੱਚ, ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਸਮਰੱਥ ਨਹੀਂ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Enable users to select multiple categories
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਚੁਣਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਓ

en: Enable users to upload other file types (like PDF, Word, Zip, videos, and more), check out
pa: ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਹੋਰ ਫਾਈਲ ਕਿਸਮਾਂ (ਜਿਵੇਂ ਕਿ PDF, Word, Zip, ਵੀਡੀਓ, ਅਤੇ ਹੋਰ) ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਓ, ਚੈੱਕ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: Enables your visitors to submit posts and images from anywhere on your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: Enter URL or click button to upload/choose an image (optional)
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ/ਚੁਣਨ ਲਈ URL ਦਰਜ ਕਰੋ ਜਾਂ ਬਟਨ 'ਤੇ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ (ਵਿਕਲਪਿਕ)

en: Enter the *only* correct answer to the challenge question
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਵਾਲੇ ਸਵਾਲ ਦਾ *ਸਿਰਫ਼* ਸਹੀ ਉੱਤਰ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: Enter your Private Key
pa: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your Public Key
pa: ਆਪਣੀ ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your Secret Key
pa: ਆਪਣੀ ਗੁਪਤ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your Site Key
pa: ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ

en: Enter your username or email to reset your password.
pa: ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣਾ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: Error Message
pa: ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Error message displayed if post submission fails (basic markup allowed)
pa: ਜੇਕਰ ਪੋਸਟ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਅਸਫਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ (ਮੂਲ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ)

en: Error message displayed if user does not check the box
pa: ਜੇਕਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਬਾਕਸ 'ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ਨਹੀਂ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਗਲਤੀ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

en: Error:
pa: ਗਲਤੀ:

en: Example
pa: ਉਦਾਹਰਣ

en: FYI: here is a
pa: ਤੁਹਾਡੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ: ਇਹ ਇੱਕ ਹੈ

en: Featured Image
pa: ਫੀਚਰਡ ਚਿੱਤਰ

en: File not uploaded. Please check the file and try again.
pa: ਫਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਹੋਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਫਾਈਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: File type not allowed (please upload images only)
pa: ਫਾਈਲ ਕਿਸਮ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਹੈ (ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਸਿਰਫ਼ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ)

en: For
pa: ਲਈ

en: For more
pa: ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ

en: For more features and unlimited forms, check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਅਤੇ ਅਸੀਮਤ ਫਾਰਮਾਂ ਲਈ, ਦੇਖੋ

en: For more options and features, check out
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪਾਂ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਲਈ, ਦੇਖੋ

en: For unlimited fields, check out
pa: ਅਸੀਮਤ ਖੇਤਰਾਂ ਲਈ, ਦੇਖੋ

en: Forgot?
pa: ਭੁੱਲ ਗਏ?

en: Form Fields
pa: ਫਾਰਮ ਖੇਤਰ

en: Form Style
pa: ਫਾਰਮ ਸਟਾਈਲ

en: Front-end Display
pa: ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਡਿਸਪਲੇ

en: General Settings
pa: ਜਨਰਲ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Get USP Pro
pa: USP ਪ੍ਰੋ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Get USP Pro for unlimited forms!
pa: ਅਸੀਮਤ ਫਾਰਮਾਂ ਲਈ USP Pro ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ!

en: Give USP a 5-star rating at WordPress.org
pa: WordPress.org 'ਤੇ USP ਨੂੰ 5-ਸਿਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ।

en: Go Pro
pa: ਗੋ ਪ੍ਰੋ

en: Google reCaptcha
pa: ਗੂਗਲ ਰੀਕੈਪਚਾ

en: HTML5 Form + Default CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + ਡਿਫਾਲਟ CSS

en: HTML5 Form + Disable CSS
pa: HTML5 ਫਾਰਮ + CSS ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਕਰੋ

en: Have an account?
pa: ਕੀ ਕੋਈ ਖਾਤਾ ਹੈ?

en: Here are some examples showing how to configure this shortcode:
pa: ਇੱਥੇ ਕੁਝ ਉਦਾਹਰਣਾਂ ਹਨ ਜੋ ਦਿਖਾਉਂਦੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਸੰਰਚਿਤ ਕਰਨਾ ਹੈ:

en: Hidden/Default Category
pa: ਲੁਕੀ ਹੋਈ/ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Homepage
pa: ਹੋਮਪੇਜ

en: Human verification: leave this field empty.
pa: ਮਨੁੱਖੀ ਤਸਦੀਕ: ਇਸ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ।

en: If multiple addresses are specified for the previous setting, include an equal number of addresses for this setting (in the same order).
pa: ਜੇਕਰ ਪਿਛਲੀ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਕਈ ਪਤੇ ਦੱਸੇ ਗਏ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਸ ਸੈਟਿੰਗ ਲਈ ਬਰਾਬਰ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਪਤੇ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ (ਉਸੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ)।

en: If the user is logged in, display the post-submit form; or if the user is not logged in, display the login form:
pa: ਜੇਕਰ ਯੂਜ਼ਰ ਲੌਗਇਨ ਹੈ, ਤਾਂ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਟ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ; ਜਾਂ ਜੇਕਰ ਯੂਜ਼ਰ ਲੌਗਇਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਲੌਗਇਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰੋ:

en: If you like this plugin, please
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਹੈ, ਤਾਂ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ

en: Image Display
pa: ਚਿੱਤਰ ਡਿਸਪਲੇ

en: Image Markup
pa: ਚਿੱਤਰ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Image Uploads
pa: ਚਿੱਤਰ ਅੱਪਲੋਡ

en: Image height exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: Image width exceeds maximum
pa: ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਚੌੜਾਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: Important:
pa: ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ:

en: Include JavaScript
pa: ਜਾਵਾ ਸਕ੍ਰਿਪਟ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ

en: Include required JavaScript files (recommended)
pa: ਲੋੜੀਂਦੀਆਂ JavaScript ਫਾਈਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰੋ (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ)

en: Incorrect response.
pa: ਗਲਤ ਜਵਾਬ।

en: Installation Docs
pa: ਇੰਸਟਾਲੇਸ਼ਨ ਦਸਤਾਵੇਜ਼

en: Jeff Starr
pa: ਜੈਫ ਸਟਾਰ

en: Jeff Starr on X (Twitter)
pa: ਜੈੱਫ ਸਟਾਰ ਆਨ ਐਕਸ (ਟਵਿੱਟਰ)

en: Learn&nbsp;more
pa: ਹੋਰ ਜਾਣੋ

en: Leave this option disabled to remember your settings.
pa: ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਯਾਦ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨੂੰ ਅਯੋਗ ਛੱਡ ਦਿਓ।

en: Like this plugin? Give it a
pa: ਕੀ ਇਹ ਪਲੱਗਇਨ ਪਸੰਦ ਹੈ? ਇਸਨੂੰ ਇੱਕ ਦਿਓ

en: Log in or sign up! It&rsquo;s fast &amp; free!
pa: ਲੌਗ ਇਨ ਕਰੋ ਜਾਂ ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਕਰੋ! ਇਹ ਤੇਜ਼ ਅਤੇ ਮੁਫ਼ਤ ਹੈ!

en: Log out
pa: ਲਾਗ ਆਊਟ ਕਰੋ

en: Login
pa: ਲਾਗਿਨ

en: Lose something?
pa: ਕੁਝ ਗੁਆਚ ਗਿਆ?

en: Make a donation via PayPal
pa: PayPal ਰਾਹੀਂ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Make a donation&nbsp;&raquo;
pa: ਦਾਨ ਕਰੋ&nbsp;&raquo;

en: Make the challenge response case-sensitive
pa: ਚੁਣੌਤੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਿਆ ਨੂੰ ਕੇਸ-ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਬਣਾਓ

en: Make the custom checkbox required (uncheck to make optional)
pa: ਕਸਟਮ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਬਣਾਓ (ਵਿਕਲਪਿਕ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹਟਾਓ)

en: Markup for Custom Field 1. You may include any of the following variables:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1 ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for Custom Field 2. You may include any of the following variables:
pa: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2 ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for each submitted image. You may include any of the following variables:
pa: ਹਰੇਕ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for submitted URL. You may include any of the following variables:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ URL ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Markup for submitted author/name. You may include
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਲੇਖਕ/ਨਾਮ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: Markup for submitted email address. You may include any of the following variables:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੇ ਈਮੇਲ ਪਤੇ ਲਈ ਮਾਰਕਅੱਪ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Maximum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Maximum image height
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Maximum image width
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Maximum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: Maximum number of images exceeded
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਪਾਰ ਹੋ ਗਈ

en: Maximum number of images for each submitted post
pa: ਹਰੇਕ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ

en: Maximum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲ ਵਿੱਚ)

en: Message displayed after successful post submission (basic markup allowed)
pa: ਪੋਸਟ ਸਫਲ ਸਪੁਰਦਗੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ (ਮੂਲ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਇਜਾਜ਼ਤ ਹੈ)

en: Message displayed next to the file upload field (basic markup allowed)
pa: ਫਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਖੇਤਰ ਦੇ ਅੱਗੇ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ (ਮੂਲ ਮਾਰਕਅੱਪ ਦੀ ਆਗਿਆ ਹੈ)

en: Message for email alerts. Leave blank to use default message. You may include any of the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ। ਡਿਫਾਲਟ ਸੁਨੇਹਾ ਵਰਤਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Minimum height (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਉਚਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: Minimum image height
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ

en: Minimum image height not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਦੀ ਉਚਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum image width
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ

en: Minimum image width not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚਿੱਤਰ ਚੌੜਾਈ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum number of images
pa: ਚਿੱਤਰਾਂ ਦੀ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Minimum number of images for each submitted post
pa: ਹਰੇਕ ਸਪੁਰਦ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Minimum number of images not met
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋਈ

en: Minimum width (in pixels) for uploaded images
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ ਚਿੱਤਰਾਂ ਲਈ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਚੌੜਾਈ (ਪਿਕਸਲਾਂ ਵਿੱਚ)

en: More Options
pa: ਹੋਰ ਵਿਕਲਪ

en: Multiple Categories
pa: ਕਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ

en: Name Display
pa: ਨਾਮ ਡਿਸਪਲੇ

en: Name Markup
pa: ਨਾਮ ਮਾਰਕਅੱਪ

en: Non-empty value for hidden field
pa: ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਲਈ ਗੈਰ-ਖਾਲੀ ਮੁੱਲ

en: Note that the url attribute accepts
pa: ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿ url ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੀ ਹੈ

en: Notes:
pa: ਨੋਟਸ:

en: Obsessive Web Design &amp; Development
pa: ਜਨੂੰਨੀ ਵੈੱਬ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਅਤੇ ਵਿਕਾਸ

en: Optional markup/text to include before the submission form (leave blank to disable)
pa: ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਵਿਕਲਪਿਕ ਮਾਰਕਅੱਪ/ਟੈਕਸਟ (ਅਯੋਗ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: Or, to go ahead and restore the default plugin options: check the box, save your settings, and then deactivate/reactivate the plugin.
pa: ਜਾਂ, ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਅਤੇ ਡਿਫਾਲਟ ਪਲੱਗਇਨ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰਨ ਲਈ: ਬਾਕਸ ਨੂੰ ਚੈੱਕ ਕਰੋ, ਆਪਣੀਆਂ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ, ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਅਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ/ਮੁੜ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਕਰੋ।

en: Or, use the template tag to display a list of submitted posts anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display an image gallery anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Or, use the template tag to display the form anywhere in your theme template:
pa: ਜਾਂ, ਆਪਣੇ ਥੀਮ ਟੈਂਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਟੈਂਪਲੇਟ ਟੈਗ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Overview
pa: ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: Password
pa: ਪਾਸਵਰਡ

en: Pending (default)
pa: ਵਿਚਾਰ-ਅਧੀਨ (ਪੂਰਵ-ਨਿਰਧਾਰਤ)

en: Perishable Press Books
pa: ਨਾਸ਼ਵਾਨ ਪ੍ਰੈਸ ਕਿਤਾਬਾਂ

en: Please
pa: ਕ੍ਰਿਪਾ

en: Please Donate
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਦਾਨ ਕਰੋ

en: Please check your email and try again
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਆਪਣੀ ਈਮੇਲ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: Please complete the required fields.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰ ਪੂਰੇ ਕਰੋ।

en: Please return to the
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Please select a category..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੋਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਚੁਣੋ..

en: Please select some tags..
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਕੁਝ ਟੈਗ ਚੁਣੋ..

en: Please select your image(s) to upload.
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ(ਆਂ) ਚੁਣੋ।

en: Please show support by purchasing one of my
pa: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੇਰੇ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਖਰੀਦ ਕੇ ਸਮਰਥਨ ਦਿਖਾਓ

en: Plugin Homepage
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਹੋਮਪੇਜ

en: Plugin Planet: Pro WordPress Plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਪਲੈਨੇਟ: ਪ੍ਰੋ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਪਲੱਗਇਨ

en: Plugin Settings
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Post Category
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: Post Content
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ

en: Post Status
pa: ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Status for submitted posts
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਸਥਿਤੀ

en: Post Tags
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗਸ

en: Post Title
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Post Type
pa: ਪੋਸਟ ਦੀ ਕਿਸਮ

en: Post Type for submitted posts
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟ ਕਿਸਮ

en: Post category required
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Post content required
pa: ਪੋਸਟ ਸਮੱਗਰੀ ਲੋੜੀਂਦੀ ਹੈ

en: Post not created. Please contact the site administrator for help.
pa: ਪੋਸਟ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਗਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮਦਦ ਲਈ ਸਾਈਟ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Post tags required
pa: ਪੋਸਟ ਟੈਗ ਲੋੜੀਂਦੇ ਹਨ

en: Post title required
pa: ਪੋਸਟ ਦਾ ਸਿਰਲੇਖ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Private Key
pa: ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀ

en: Pro WordPress plugins
pa: ਪ੍ਰੋ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਪਲੱਗਇਨ

en: Profile
pa: ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ

en: Public Key
pa: ਪਬਲਿਕ ਕੁੰਜੀ

en: Publish after
pa: ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish after 1 approved post
pa: 1 ਮਨਜ਼ੂਰਸ਼ੁਦਾ ਪੋਸਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Publish immediately
pa: ਤੁਰੰਤ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕਰੋ

en: Rate and review at the Plugin Directory
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ 'ਤੇ ਰੇਟ ਕਰੋ ਅਤੇ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੋ

en: Rate this plugin&nbsp;&raquo;
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ ਦਰਜਾ ਦਿਓ&nbsp;&raquo;

en: Receive Email Alert
pa: ਈਮੇਲ ਅਲਰਟ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋ

en: Redirect URL
pa: URL ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰੋ

en: Redirect user to this URL after post submission (leave blank to stay on current page)
pa: ਪੋਸਟ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਇਸ URL ਤੇ ਰੀਡਾਇਰੈਕਟ ਕਰੋ (ਮੌਜੂਦਾ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ)

en: Register
pa: ਰਜਿਸਟਰ

en: Register for this site!
pa: ਇਸ ਸਾਈਟ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੋ!

en: Registered Email
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ

en: Registered URL
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ URL

en: Registered Username
pa: ਰਜਿਸਟਰਡ ਯੂਜ਼ਰਨੇਮ

en: Remember me
pa: ਮੇਰੀ ਯਾਦ ਹੈ

en: Require Checkbox
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Require User Login
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲੌਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Require submitted post titles to be unique (useful for preventing multiple/duplicate posts)
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੇ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਨੂੰ ਵਿਲੱਖਣ ਹੋਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ (ਕਈ/ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਪੋਸਟਾਂ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗੀ)

en: Require users to be logged in to WordPress to view/submit the form
pa: ਫਾਰਮ ਦੇਖਣ/ਸਬਮਿਟ ਕਰਨ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Reset Form Button
pa: ਫਾਰਮ ਬਟਨ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Reset form
pa: ਫਾਰਮ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Reset my password
pa: ਮੇਰਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰੋ

en: Restore Defaults
pa: ਡਿਫਾਲਟ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Restore default options upon plugin deactivation/reactivation
pa: ਪਲੱਗਇਨ ਡੀਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ/ਰੀਐਕਟੀਵੇਸ਼ਨ 'ਤੇ ਡਿਫਾਲਟ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਰੀਸਟੋਰ ਕਰੋ

en: Return to form
pa: ਫਾਰਮ ਤੇ ਵਾਪਸ ਜਾਓ

en: Rich Text Editor
pa: ਰਿਚ ਟੈਕਸਟ ਐਡੀਟਰ

en: Save All Changes
pa: ਸਾਰੇ ਬਦਲਾਅ ਰੱਖਿਅਤ ਕਰੋ

en: Save Preference
pa: ਪਸੰਦ ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Save Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਸੇਵ ਕਰੋ

en: Secret Key
pa: ਗੁਪਤ ਕੁੰਜੀ

en: Select categories to include in the Category field:
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਚੁਣੋ:

en: Send email alerts for new post submissions
pa: ਨਵੀਆਂ ਪੋਸਟ ਸਪੁਰਦਗੀਆਂ ਲਈ ਈਮੇਲ ਅਲਰਟ ਭੇਜੋ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Show USP Posts
pa: USP ਪੋਸਟਾਂ ਦਿਖਾਓ

en: Show categories
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀਆਂ ਦਿਖਾਓ

en: Sign up now for the good stuff.
pa: ਚੰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਲਈ ਹੁਣੇ ਸਾਈਨ ਅੱਪ ਕਰੋ।

en: Sign up!
pa: ਸਾਇਨ ਅਪ!

en: Site Key
pa: ਸਾਈਟ ਕੁੰਜੀ

en: Specify category ID(s) to use for &ldquo;Hidden/Default Category&rdquo; (separate multiple IDs with commas)
pa: "ਲੁਕਵੀਂ/ਡਿਫਾਲਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ" ਲਈ ਵਰਤਣ ਲਈ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਆਈਡੀ(ਆਂ) ਦੱਸੋ (ਕਈ ਆਈਡੀਜ਼ ਨੂੰ ਕਾਮਿਆਂ ਨਾਲ ਵੱਖ ਕਰੋ)

en: Specify the user that should be assigned as author for submitted posts
pa: ਉਸ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੂੰ ਦੱਸੋ ਜਿਸਨੂੰ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਲਈ ਲੇਖਕ ਵਜੋਂ ਨਿਯੁਕਤ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

en: Spring Sale!
pa: ਬਸੰਤ ਸੇਲ!

en: Subject line for email alerts. Leave blank to use default subject line. You may include any of the following variables:
pa: ਈਮੇਲ ਚੇਤਾਵਨੀਆਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ। ਡਿਫਾਲਟ ਵਿਸ਼ਾ ਲਾਈਨ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਲਈ ਖਾਲੀ ਛੱਡੋ। ਤੁਸੀਂ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਵੇਰੀਏਬਲਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Submit Post
pa: ਪੋਸਟ ਸਪੁਰਦ ਕਰੋ

en: Submitted Posts
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ

en: Submitter Email:
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਦਾ ਈਮੇਲ:

en: Submitter IP:
pa: ਸਬਮਿਟਰ IP:

en: Submitter Name:
pa: ਜਮ੍ਹਾਂਕਰਤਾ ਦਾ ਨਾਮ:

en: Submitter URL:
pa: ਸਪੁਰਦ ਕਰਨ ਵਾਲਾ URL:

en: Success Message
pa: ਸਫਲਤਾ ਦਾ ਸੁਨੇਹਾ

en: Success!
pa: ਸਫਲਤਾ!

en: Success! Thank you for your submission.
pa: ਸਫਲਤਾ! ਤੁਹਾਡੀ ਸਪੁਰਦਗੀ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ।

en: Support Forum
pa: ਸਹਾਇਤਾ ਫੋਰਮ

en: THANK YOU for your support!
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਰਥਨ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ!

en: Take 30% OFF any of our
pa: ਸਾਡੇ ਕਿਸੇ ਵੀ 'ਤੇ 30% ਦੀ ਛੋਟ ਲਓ

en: Targeted Loading
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਾਬੱਧ ਲੋਡਿੰਗ

en: Text displayed next to checkbox. Tip: use curly brackets to output angle brackets, for example:
pa: ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਦੇ ਅੱਗੇ ਦਿਖਾਇਆ ਗਿਆ ਟੈਕਸਟ। ਸੁਝਾਅ: ਐਂਗਲ ਬਰੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ ਕਰਲੀ ਬਰੈਕਟਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ, ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ:

en: Thank you for using
pa: ਵਰਤਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ

en: That will enable you to customize the form and styles as desired. For more info, check out the "Custom Submission Form" section in the
pa: ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਸਟਾਈਲ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਏਗਾ। ਵਧੇਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ, "ਕਸਟਮ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ" ਭਾਗ ਨੂੰ ਵੇਖੋ

en: The access shortcodes can be added to any WP Post or Page. So you can display forms and other content conditionally, based on user role and login status.
pa: ਐਕਸੈਸ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੇਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਭੂਮਿਕਾ ਅਤੇ ਲੌਗਇਨ ਸਥਿਤੀ ਦੇ ਆਧਾਰ 'ਤੇ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸ਼ਰਤ ਅਨੁਸਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: The file(s) could not be uploaded
pa: ਫਾਈਲ(ਜ਼) ਨੂੰ ਅੱਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: The login/register form displays as a tabbed interface, so users can switch between login, register, and reset password.
pa: ਲਾਗਇਨ/ਰਜਿਸਟਰ ਫਾਰਮ ਇੱਕ ਟੈਬਡ ਇੰਟਰਫੇਸ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾ ਲਾਗਇਨ, ਰਜਿਸਟਰ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਵਿਚਕਾਰ ਸਵਿਚ ਕਰ ਸਕਣ।

en: The pro version provides many more options for this shortcode.
pa: ਪ੍ਰੋ ਵਰਜਨ ਇਸ ਸ਼ੌਰਟਕੋਡ ਲਈ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਵਿਕਲਪ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: The pro version provides more flexibility with access-control shortcodes.
pa: ਪ੍ਰੋ ਵਰਜਨ ਐਕਸੈਸ-ਕੰਟਰੋਲ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡਾਂ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਲਚਕਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: There was an error. Please check required fields and try again.
pa: ਇੱਕ ਗਲਤੀ ਹੋਈ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਖੇਤਰਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: This setting enables any/all shortcodes in widgets (even shortcodes from other plugins).
pa: ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਵਿਜੇਟਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ/ਸਾਰੇ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ (ਹੋਰ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਤੋਂ ਵੀ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ)।

en: This shortcode accepts the following attributes:
pa: ਇਹ ਛੋਟਾ ਕੋਡ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This shortcode displays a link that resets the form to its original state:
pa: ਇਹ ਛੋਟਾ ਕੋਡ ਇੱਕ ਲਿੰਕ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ ਜੋ ਫਾਰਮ ਨੂੰ ਇਸਦੀ ਅਸਲ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਰੀਸੈਟ ਕਰਦਾ ਹੈ:

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field 1
pa: ਇਹ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਡਿਫਾਲਟ: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 1

en: This will be displayed as the field label on the form. Default: Custom Field 2
pa: ਇਹ ਫਾਰਮ 'ਤੇ ਫੀਲਡ ਲੇਬਲ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਡਿਫਾਲਟ: ਕਸਟਮ ਫੀਲਡ 2

en: Tip:
pa: ਸੁਝਾਅ:

en: To enable Cloudflare Turnstile, enter your site key and secret key.
pa: ਕਲਾਉਡਫਲੇਅਰ ਟਰਨਸਟਾਇਲ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ ਕੁੰਜੀ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਕੁੰਜੀ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: To enable Google reCaptcha, enter your public and private keys.
pa: ਗੂਗਲ ਰੀਕੈਪਚਾ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਣ ਲਈ, ਆਪਣੀਆਂ ਜਨਤਕ ਅਤੇ ਨਿੱਜੀ ਕੁੰਜੀਆਂ ਦਰਜ ਕਰੋ।

en: To prevent spam, enter a question that users must answer before submitting the form
pa: ਸਪੈਮ ਨੂੰ ਰੋਕਣ ਲਈ, ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਦਰਜ ਕਰੋ ਜਿਸਦਾ ਜਵਾਬ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਾਰਮ ਸਪੁਰਦ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੇਣਾ ਪਵੇਗਾ।

en: Toggle all panels
pa: ਸਾਰੇ ਪੈਨਲ ਟੌਗਲ ਕਰੋ

en: URL
pa: ਯੂਆਰਐਲ

en: URL Display
pa: URL ਡਿਸਪਲੇ

en: URL Markup
pa: URL ਮਾਰਕਅੱਪ

en: USP
pa: ਯੂ.ਐਸ.ਪੀ.

en: USP Pro
pa: ਯੂਐਸਪੀ ਪ੍ਰੋ

en: USP enables you to display a post-submission form anywhere on your site.
pa: USP ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਾਈਟ 'ਤੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੋਸਟ-ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: USP provides three shortcodes to control access and restrict content.
pa: USP ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਸੀਮਤ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿੰਨ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Unique Titles
pa: ਵਿਲੱਖਣ ਸਿਰਲੇਖ

en: Unlimited front-end forms
pa: ਅਸੀਮਤ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਫਾਰਮ

en: Upload Message
pa: ਸੁਨੇਹਾ ਅੱਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Upload an Image
pa: ਇੱਕ ਚਿੱਤਰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Use Existing Tags
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਟੈਗਸ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use a hidden field for the post category. This hides the category field and sets its value via the next option.
pa: ਪੋਸਟ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਲਈ ਇੱਕ ਲੁਕਵੇਂ ਖੇਤਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਇਹ ਸ਼੍ਰੇਣੀ ਖੇਤਰ ਨੂੰ ਲੁਕਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਗਲੇ ਵਿਕਲਪ ਰਾਹੀਂ ਇਸਦਾ ਮੁੱਲ ਸੈੱਟ ਕਰਦਾ ਹੈ।

en: Use curly brackets
pa: ਘੁੰਗਰਾਲੇ ਬਰੈਕਟਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use only alphanumeric, underscores, and dashes. If unsure, use the default name:
pa: ਸਿਰਫ਼ ਅੱਖਰ ਅੰਕੀ, ਅੰਡਰਸਕੋਰ ਅਤੇ ਡੈਸ਼ਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਡਿਫਾਲਟ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use single straight quotes (instead of double quotes) in
pa: ਵਿੱਚ ਸਿੰਗਲ ਸਿੱਧੇ ਹਵਾਲੇ (ਦੋਹਰੇ ਹਵਾਲੇ ਦੀ ਬਜਾਏ) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ

en: Use submitted images as Featured Images. Requires theme support for Featured Images (aka Post Thumbnails)
pa: ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਜੋਂ ਵਰਤੋ। ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤਸਵੀਰਾਂ (ਉਰਫ਼ ਪੋਸਟ ਥੰਬਨੇਲ) ਲਈ ਥੀਮ ਸਹਾਇਤਾ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

en: Use the shortcode to display the form on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਫਾਰਮ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use the user&rsquo;s Profile URL as the value of the URL field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਯੂਆਰਐਲ ਫੀਲਡ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਯੂਆਰਐਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਯੂਜ਼ਰ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use the user&rsquo;s registered email as the value of the Email field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਈਮੇਲ ਖੇਤਰ ਦੇ ਮੁੱਲ ਵਜੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਈਮੇਲ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use the user&rsquo;s registered username for the Name field (valid when the user is logged in to WordPress)
pa: ਨਾਮ ਖੇਤਰ ਲਈ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨਾਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ (ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਵਿੱਚ ਲੌਗਇਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੈਧ)

en: Use this shortcode to display a gallery of uploaded images for each submitted post:
pa: ਹਰੇਕ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ ਪੋਸਟ ਲਈ ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਗੈਲਰੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: Use this shortcode to display a list of submitted posts on any WP Post or Page:
pa: ਕਿਸੇ ਵੀ WP ਪੋਸਟ ਜਾਂ ਪੰਨੇ 'ਤੇ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀਆਂ ਪੋਸਟਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਇਸ ਸ਼ਾਰਟਕੋਡ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ:

en: User Email
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਈਮੇਲ

en: User Name
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਮ

en: User Settings
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: User Submitted Post
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੋਸਟ

en: User Submitted Post Info
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪੋਸਟ ਜਾਣਕਾਰੀ

en: User Submitted Posts
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਵੱਲੋਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਵਾਈਆਂ ਗਈਆਂ ਪੋਸਟਾਂ

en: User URL
pa: ਯੂਜ਼ਰ URL

en: User URL required
pa: ਯੂਜ਼ਰ URL ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: User email required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਈਮੇਲ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: User login required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਲੌਗਇਨ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: User name required
pa: ਯੂਜ਼ਰ ਨਾਮ ਲੋੜੀਂਦਾ ਹੈ

en: Username
pa: ਯੂਜ਼ਰਨੇਮ

en: Username or Email
pa: ਯੂਜ਼ਰਨੇਮ ਜਾਂ ਈਮੇਲ

en: Verification
pa: ਪੁਸ਼ਟੀਕਰਨ

en: View full post
pa: ਪੂਰੀ ਪੋਸਟ ਵੇਖੋ

en: WP Page
pa: WP ਪੰਨਾ

en: WP Post (recommended)
pa: WP ਪੋਸਟ (ਸਿਫ਼ਾਰਸ਼ੀ)

en: WP Resources
pa: WP ਸਰੋਤ

en: Want more than one form? Create unlimited submission forms, registration forms, contact forms and more with
pa: ਕੀ ਇੱਕ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਰਮ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ? ਅਸੀਮਤ ਸਬਮਿਸ਼ਨ ਫਾਰਮ, ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਫਾਰਮ, ਸੰਪਰਕ ਫਾਰਮ ਅਤੇ ਹੋਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਬਣਾਓ

en: We need your support!
pa: ਸਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ!

en: Welcome,
pa: ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ,

en: With this option, you can copy the plugin&rsquo;s default templates:
pa: ਇਸ ਵਿਕਲਪ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਟੈਂਪਲੇਟਸ ਦੀ ਨਕਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: WordPress Admin Area
pa: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਐਡਮਿਨ ਖੇਤਰ

en: You also can display a simple form that enables users to log in, register, or reset their password.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਸਧਾਰਨ ਫਾਰਮ ਵੀ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲੌਗਇਨ ਕਰਨ, ਰਜਿਸਟਰ ਕਰਨ ਜਾਂ ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਰੀਸੈਟ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: You can customize using any of the follwing attributes:
pa: ਤੁਸੀਂ ਹੇਠ ਲਿਖੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਅਨੁਕੂਲਿਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ:

en: Your Email
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਈਮੇਲ

en: Your Name
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਮ

en: Your URL
pa: ਤੁਹਾਡਾ URL

en: Your generous support enables continued development of this free plugin. Thank you!
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਦਿਲ ਵਾਲਾ ਸਮਰਥਨ ਇਸ ਮੁਫ਼ਤ ਪਲੱਗਇਨ ਦੇ ਨਿਰੰਤਰ ਵਿਕਾਸ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ। ਧੰਨਵਾਦ!

en: Your generous support helps future development of
pa: ਤੁਹਾਡਾ ਉਦਾਰ ਸਮਰਥਨ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਦਾ ਹੈ

en: and
pa: ਅਤੇ

en: and is greatly appreciated.
pa: ਅਤੇ ਇਸਦੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

en: and/or
pa: ਅਤੇ/ਜਾਂ

en: at checkout. Sale ends 6/25/2025.
pa: ਚੈੱਕਆਉਟ 'ਤੇ। ਵਿਕਰੀ 6/25/2025 ਨੂੰ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ।

en: attributes
pa: ਗੁਣ

en: books
pa: ਕਿਤਾਬਾਂ

en: by
pa: ਨਾਲ

en: category
pa: ਸ਼੍ਰੇਣੀ

en: check out
pa: ਕਮਰਾ ਛੱਡ ਦਿਓ

en: do NOT use both Google and Cloudflare captchas at the same time.
pa: ਇੱਕੋ ਸਮੇਂ ਗੂਗਲ ਅਤੇ ਕਲਾਉਡਫਲੇਅਰ ਕੈਪਚਾ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਨਾ ਕਰੋ।

en: donation
pa: ਦਾਨ

en: email-alert options
pa: ਈਮੇਲ-ਸੁਚੇਤਨਾ ਵਿਕਲਪ

en: enables your visitors to submit posts and upload images from the front-end of your site.
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਜ਼ਟਰਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਈਟ ਦੇ ਫਰੰਟ-ਐਂਡ ਤੋਂ ਪੋਸਟਾਂ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

en: give it a 5-star rating
pa: ਇਸਨੂੰ 5-ਸਿਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ

en: give this plugin a 5-star rating
pa: ਇਸ ਪਲੱਗਇਨ ਨੂੰ 5-ਸਿਤਾਰਾ ਰੇਟਿੰਗ ਦਿਓ।

en: in
pa: ਵਿੱਚ

en: in your theme:
pa: ਤੁਹਾਡੇ ਥੀਮ ਵਿੱਚ:

en: list of USP CSS selectors
pa: USP CSS ਚੋਣਕਾਰਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ

en: log in
pa: ਲਾਗਿਨ

en: make a donation
pa: ਦਾਨ ਕਰੋ

en: options, check out
pa: ਵਿਕਲਪ, ਦੇਖੋ

en: or
pa: ਜਾਂ

en: or by making a
pa: ਜਾਂ ਬਣਾ ਕੇ

en: plugins
pa: ਪਲੱਗਇਨ

en: reCaptcha Version
pa: ਰੀਕੈਪਚਾ ਵਰਜਨ

en: requires WordPress
pa: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ

en: tag
pa: ਟੈਗ

en: to display the submitted name.
pa: ਜਮ੍ਹਾ ਕੀਤੇ ਨਾਮ ਨੂੰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਲਈ।

en: to get the URL of the full-size image
pa: ਪੂਰੇ ਆਕਾਰ ਦੇ ਚਿੱਤਰ ਦਾ URL ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ

en: to get the current URL.
pa: ਮੌਜੂਦਾ URL ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ।

en: to include markup in the deny message, you can use
pa: ਇਨਕਾਰ ਸੁਨੇਹੇ ਵਿੱਚ ਮਾਰਕਅੱਪ ਸ਼ਾਮਲ ਕਰਨ ਲਈ, ਤੁਸੀਂ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ

en: to output
pa: ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ

en: to output angle brackets
pa: ਕੋਣ ਬਰੈਕਟਾਂ ਨੂੰ ਆਉਟਪੁੱਟ ਕਰਨ ਲਈ

en: to submit content!
pa: ਸਮੱਗਰੀ ਜਮ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਲਈ!

en: to upgrade WordPress and try again.
pa: ਵਰਡਪ੍ਰੈਸ ਨੂੰ ਅੱਪਗ੍ਰੇਡ ਕਰਨ ਲਈ ਅਤੇ ਦੁਬਾਰਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

en: unlimited checkbox fields
pa: ਅਸੀਮਤ ਚੈੱਕਬਾਕਸ ਖੇਤਰ

en: unlimited custom fields
pa: ਅਸੀਮਤ ਕਸਟਮ ਖੇਤਰ

en: v2 (I&rsquo;m not a robot)
pa: v2 (ਮੈਂ ਰੋਬੋਟ ਨਹੀਂ ਹਾਂ)

en: v3 (Hidden reCaptcha)
pa: v3 (ਲੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਰੀਕੈਪਚਾ)

en: ★★★★★ rating&nbsp;&raquo;
pa: ★★★★★ ਰੇਟਿੰਗ
